FREEBOX
ความสะดวกรวดเร็วในการให้บริการ
![](images/mascot.png)
เกม I'm the Boss เป้าหมายเดียวของเกมนี้คือการมีเงินให้ได้มากกว่าผู้เล่นคนอื่นๆ ลักษณะของเกมจะเป็นเกมแนวเจรจา ผสมกับการทอยลูกเต๋าแล้วเดินคล้ายๆเกมเศรษฐีแต่ช่องที่ตกจะมีแค่ชนิดเดียวคือ โอกาสในการทำธุรกิจ หลังจากที่คุณเดินเสร็จแล้วคุณจะมีทางเลือกให้เลือกทำได้สองอย่างคือ เลือกการ์ดความสามารถสามใบจากในกองกลาง หรือเลือกทำธุรกิจในช่องที่ตกนั้น จะได้รู้กันไปว่าใครเป็นบอส !!!!
วิธีการเล่น
เล่นได้ 3-6 คน ใช้เวลาประมาณ 60 นาที
![](counter/n3.png)
![](counter/n7.png)
![](counter/n4.png)
![](counter/n0.png)
![](counter/n9.png)
![](counter/n1.png)
จำนวนผู้เยี่ยมชม | |
![]() |
10,429 |
![]() |
77,729 |
ภาพในอดีต
หอสมุด ม.ล.ปิ่น มาลากุล ในวันวาน
ภาพปัจจุบัน
หอสมุด ม.ล.ปิ่น มาลากุล ในวันนี้
ดูภาพทั้งหมด